Brass manifold Tare da bawul ɗin ƙwallon ƙafa mai kwarara da bawul ɗin magudanar ruwa
Garanti: | Shekaru 2 | Lambar Samfura: | XF20137B |
Sabis na siyarwa: | Tallafin fasaha na kan layi | Nau'in: | Tsare-tsare masu dumama kasa |
Sunan Alama: | SUNFLY | Mahimman kalmomi: | Brass Manifold Tare da mita kwarara, bawul ɗin ƙwallon ƙafa da bawul ɗin magudanar ruwa |
Wurin Asalin: | Zhejiang, China | Launi: | Nikel plated |
Aikace-aikace: | Apartment | Girma: | 1”,1-1/4”,2-12 Hanyoyi |
Salon Zane: | Na zamani | MOQ: | 1 saitin tagulla da yawa |
Sunan samfur: | Brass Manifold Tare da mita kwarara, bawul ɗin ƙwallon ƙafa da bawul ɗin magudanar ruwa | ||
Ƙarfin Maganin Aikin Brass: | zane mai hoto, ƙirar ƙirar 3D, jimlar bayani don Ayyuka, Ƙarfafa Rukunonin Giciye |
Kayan samfur
Hpb57-3 Brass
Matakan sarrafawa

Raw Material, Jariri, Roughcast, Slinging, CNC Machining, Inspection, Leaking Test, Majalisar, Warehouse, jigilar kaya

Gwajin abu na kayan, a cikin kayan aikin ƙasa, saka kayan, dubawa, bincike, dubawa, dubawa, dubawa, dubawa, dubawa, dubawa, dubawa na farko, dubawa na farko, dubawa na farko, dubawa na farko, dubawa na farko, Wurin da aka Ƙare Semi-Finished, Haɗuwa, Binciken Farko, Duban Da'irar, Gwajin Hatimi 100%, Binciken Bazuwar Ƙarshe, Kammala Wajen Wajen Samfura, Bayarwa
Aikace-aikace
Ruwan zafi ko sanyi, tsarin dumama, tsarin ruwa mai hade, Kayan gini da sauransu.
Babban Kasuwannin Fitarwa
Turai, Gabas-Turai, Rasha, Tsakiyar Asiya, Arewacin Amurka, Kudancin Amurka da sauransu.
Ayyukan mai rarraba ruwa mai dumama ƙasa
Bayanin Samfura
1. Daidaita yawan zafin jiki
Mai rarraba ruwa mai dumama ƙasa yana da alhakin karkatar da ruwa a cikin dumama ƙasa.Mafi girma da ruwa ya kwarara, da sauri da wurare dabam dabam, da mafi girma na cikin gida zafin jiki. Idan kowace hanya da aka bude more, da ruwa zagayawa da sauri, daidai da na cikin gida zafin jiki ya tashi. Idan kowace hanya da aka bude kadan, da ruwa sake zagayowar zai zama karami, da zafin jiki na cikin gida zai sauke, don haka amfani da mai kyau bene dumama mai rarraba ruwa zai iya daidaita yawan zafin jiki na cikin gida.
2.Duba dakin reshe
A cikin tsarin dumama ƙasa, bututun fitarwa da bututun dawowa galibi ana shigar dasu a wurare daban-daban.Kowane bututun ruwa ya dace da mai rarraba ruwa, mai rarraba ruwa zai iya sarrafa ɗakuna da yawa ko da yawa, kuma kowane yanki mai kula da mai rarraba dumama na ƙasa ana iya canza shi da kyau gwargwadon buƙatun dumama kowane ɗaki.Don cimma tasirin dumama ɗakin reshe.
3.Shunt da tsayayye matsa lamba
Mai rarraba ruwa na iya shunt ruwa a cikin bututun ruwa, don haka kowane bututun ruwa zai iya cimma tasirin ma'aunin matsa lamba, mashigar ruwa da mai rarraba ruwa suna da bawul ɗin da ya dace, na iya daidaita girman kwararar ruwa, don cimma daidaiton ma'aunin ruwa. ruwa kwarara.