Tace ball bawul ruwan kula da ball bawul amfani da bene dumama tsarin&sassan

Bayanan asali
Bayanan asali
Saukewa: XF87842I
Abu: tagulla hpb57-3
Matsin lamba: ≤10bar
Matsakaici mai dacewa: ruwan sanyi da ruwan zafi
Yanayin aiki: t≤100 ℃
Zaren haɗi: daidaitaccen ISO 228

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Garanti: Shekaru 2 Sabis na siyarwa: Tallafin fasaha na kan layi
Ƙarfin Maganin Aikin Brass: zane mai hoto, ƙirar ƙirar 3D, jimlar bayani don Ayyuka, Ƙarfafa Rukunin Giciye  
Aikace-aikace: Ginin ofis Salon Zane: Na gargajiya
Wurin Asalin: Zhejiang, China 
Sunan Alama: SUNFLY Lambar Samfura: XF87842I
Nau'in: Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙasa Mahimman kalmomi: Ball bawul tare da tace
Launi: Nikel plated Girma: 1" (DN25)
MOQ: 1000pcs Suna: Tace bawul

Siffofin samfur

banza Ƙayyadaddun bayanai
1''

 

 banza

A: 1''

B: 1 '

C: 210

D: 287

L: 267

Kayan samfur

Farashin HPB57-3(Karɓar sauran kayan tagulla tare da takamaiman abokin ciniki, kamar Hpb58-2, Hpb59-1, CW617N, CW603N da sauransu.)

Matakan sarrafawa

Tsarin samarwa

Daga albarkatun kasa zuwa gama samfurin, tsari ta hanyar ƙirƙira, roughcast, slingling, CNC machining, dubawa, yoyo gwajin, taro, a karshe shiryawa da sito, jigilar kaya.

Tsarin samarwa

Gwajin abu na kayan, a cikin kayan aikin ƙasa, saka kayan, dubawa, bincike, dubawa, dubawa, dubawa, dubawa, dubawa, dubawa, dubawa na farko, dubawa na farko, dubawa na farko, dubawa na farko, dubawa na farko, Wurin da aka Ƙare Semi-Finished, Haɗuwa, Binciken Farko, Duban Da'irar, Gwajin Hatimi 100%, Binciken Bazuwar Ƙarshe, Kammala Wajen Wajen Samfura, Bayarwa

Aikace-aikace

Gabaɗaya ana amfani da tsarin dumama ƙasa, azaman haɗi tsakanin bututu da yawa, sarrafa kwararar ruwa da tace ƙazanta.

banza
banza

Babban Kasuwannin Fitarwa

Tarayyar Rasha, Turai, Gabas-Turai, Tsakiyar Asiya, Arewacin Amurka, Amurka ta Kudu da sauransu.

Bayanin Samfura

Game da bawul ɗin ƙwallon ƙwallon ƙafa, galibi ana amfani da su don buɗewa, yanke ko haɗa matsakaici a cikin bututun, kuma ana iya amfani da shi don daidaita ruwa da sarrafawa.Da kuma tace ruwa don ƙazanta a kan tsarin dumama ƙasa, tsaftace ruwa lokacin da yake gudana ta cikin bututu.

Bawul ɗin ƙwallon ƙwallon yana da ƙaƙƙarfan tsari, hatimin abin dogara, tsari mai sauƙi da kulawa mai dacewa.Wurin rufewa da sararin samaniya galibi ana kiyaye su a cikin rufaffiyar yanayin, wanda ba shi da sauƙi don lalata shi ta hanyar matsakaici, amma mai sauƙin aiki da kulawa, dacewa da kafofin watsa labarai na gaba ɗaya kamar ruwa, ƙarfi, acid da iskar gas.Hakanan ya dace da kafofin watsa labaru akan yanayin aiki mai tsauri, kamar oxygen, hydrogen peroxide, methane da ethylene, da sauransu, kuma ana amfani dasu sosai a cikin masana'antu daban-daban.Jikin bawul ɗin ƙwallon yana iya zama mai haɗaka ko haɗawa.

Daga farko zuwa ƙarshe, duk wani tsari na samarwa ana lura da shi ta mai duba, saman ciki da na waje na bawul ɗin ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙafa (ciki har da masu haɗawa, da sauransu) za su kasance masu santsi kuma babu fasa, blisters, cinya sanyi, slag, da rashin daidaituwa.Haɗin shimfidar shimfidar wuri za su kasance iri ɗaya cikin launi kuma platin ɗin za ta kasance mai ƙarfi kuma maiyuwa ba za a iya cirewa ba.

Sunfly HVAC ta sadaukar don gina babbar alama a kasuwannin cikin gida har ma da kasashen waje, don haka yi alƙawarin inganci mai kyau, pls ku kasance cikin sauƙi don bincike.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana