Tsarin dumama ƙasa gauraye tsarin cibiyar ruwa

Bayanan asali
Yanayin: XF15177S, XF15177A
Ƙididdigar fasaha: matsakaici mai dacewa: ruwa, gas
Matsakaicin matsin aiki: mashaya 10
Matsakaicin zafin jiki: 2-90 ° C
Bawul mai sarrafa kwarara
Zazzabi mai dacewa: - 1-110 ° C
Ƙarfin wutar lantarki: 230V-50hz
Nisa: 125mm
Tsarin tsarin na biyu: 1 "F
Tsarin tsarin: 1 "m
Yanayin yanayi: - 10-50 ° C
Yanayi na dangi: ≤ 80%

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Cikakken Bayani

Garanti: Shekaru 2 Lamba: XF15177S, XF15177A
Sabis na siyarwa: Tallafin fasaha na kan layi Nau'in: Tsare-tsare masu dumama kasa
Salo: Na zamani Mahimman kalmomi: Rukunin famfo, Naúrar Haɗawa
Sunan Alama: SUNFLY Launi: Raw surface
Aikace-aikace: Apartment Girman: 11/2
Suna: Tsarin dumama ƙasa gauraye tsarin cibiyar ruwa MOQ: 5saitas
Wurin Asalin: Zhejiang, China
Ƙarfin Maganin Aikin Brass: Zane mai zane, ƙirar ƙirar 3D, jimlar bayani don Ayyuka, Ƙarfafa Rukunin Giciye

Siffofin samfur

Tsarin hadawa_XF15177A

Ƙayyadaddun bayanai

Tsarin tsarin na biyu: 1 "F

Tsarin tsarin: 1 "m

Kayan samfur

Brass Hpb57-3 (Karbar sauran kayan jan karfe tare da takamaiman abokin ciniki, kamar Hpb58-2, Hpb59-1, CW617N, CW603N da sauransu)

Matakan sarrafawa

Anti-burns akai-akai zazzabi gauraye bawul ruwa (2)

Raw Material, Forging, Roughcast, Slinging, CNC machining, Inspection, Leaking Test, Majalisar, Warehouse, Shipping

Tsarin samarwa

Gwajin abu mai shago, Warehouse Raw Gwajin Hatimi 100%, Binciken Bazuwar Ƙarshe, Ƙarshen Wajen Wajen Samfur, Isarwa

Aikace-aikace

Ruwan zafi ko sanyi, tsarin dumama, tsarin ruwa mai hade, kayan gini da dai sauransu.

sahidan (2)
sahidan (1)
Anti-burns akai-akai zazzabi gauraye bawul ruwa (7)

Babban Kasuwannin Fitarwa

Turai, Gabas-Turai, Rasha, Tsakiyar Asiya, Arewacin Amurka, Kudancin Amurka da sauransu.

Bayanin samfur

Cibiyar hadawa da ruwa mai dumama ruwa na iya kare tukunyar jirgi kuma ya tsawaita rayuwar sabis na tukunyar jirgi. A ko da yaushe mutane sun yi tunanin cewa dumama na tsakiya ne kawai ke bukatar a samar da wata cibiyar musayar zafi ta ruwa, amma sun yi watsi da cewa tukunyar tukunyar jirgi da ke rataye bango da sauran tukunyar jirgi da ke kasa ya kamata a samar da cibiyar ruwa mai gauraya. Rashin yanayin zafi na tukunyar jirgi zai haifar da farawa akai-akai da kuma komawar ruwa mai narkewa a cikin tanderun, wanda zai rage rayuwar tukunyar jirgi kuma yana ƙara yawan kuzari. Sabili da haka, ingantaccen tsarin dumama ƙasa yana buƙatar sanye take da cibiyar hada ruwa. Cibiyar hadawa da ruwa mai dumama ruwa na iya kare tukunyar jirgi kuma ya tsawaita rayuwar sabis na tukunyar jirgi. A ko da yaushe mutane sun yi tunanin cewa dumama na tsakiya ne kawai ke bukatar a samar da wata cibiyar musayar zafi ta ruwa, amma sun yi watsi da cewa tukunyar tukunyar jirgi da ke rataye bango da sauran tukunyar jirgi da ke kasa ya kamata a samar da cibiyar ruwa mai gauraya. Rashin yanayin zafi na tukunyar jirgi zai haifar da farawa akai-akai da kuma komawar ruwa mai narkewa a cikin tanderun, wanda zai rage rayuwar tukunyar jirgi kuma yana ƙara yawan kuzari. Sabili da haka, ingantaccen tsarin dumama ƙasa yana buƙatar sanye take da cibiyar hada ruwa. Cibiyar dumama ƙasa mai gaurayawan ruwa na iya kare bututun dumama ƙasa kuma ya hana ƙasa fashewa. Dumawar radiyo yana buƙatar ruwan zafi mai zafi, yayin da dumama ƙasa yana buƙatar ƙarancin zafin jiki. Shigar da cibiyar hada ruwa na iya samun sauƙin cimma buƙatun tukunyar jirgi ɗaya don samar da yanayin zafi biyu na ruwa. Cibiyar hada-hadar ruwa tana da aikin saitin zafin jiki, wanda ke guje wa faruwar yanayin zafin dakin da ya wuce kima da fashewar kasa sakamakon ruwan zafi mai zafi na dumama kasa, kuma yana kara tsawon rayuwar tsarin dumama bututun kasa. Lokacin da samar da dumama cikin gida ya yi yawa kuma ya wuce yanayin aiki na yau da kullun na bututun, rayuwar sabis na bututun zai ragu sosai. Cibiyar dumama ruwa mai gaurayawar bene na iya haɓaka ƙarfin wutar lantarki na tukunyar jirgi da adana kuɗin amfani da iskar gas. Ingancin tukunyar jirgi a ƙimar wutar lantarki gabaɗaya shine 93-94%, kuma inganci a ƙarƙashin ƙananan kaya yana ƙasa da 90%. Bayan an saita cibiyar haɗa ruwa, ana iya sarrafa tukunyar jirgi a ƙarƙashin yanayin aiki mai inganci, ta haka ne ke adana farashin amfani da iskar gas. Cibiyar dumama ruwa mai gauraya da ruwa na iya gane da gaske sarrafa ƙaramin ɗaki, tabbatar da cewa kowane yanki ana iya buɗe shi daban don samar da yanayin zafi mai daɗi. Domin an fara aikin tukunyar jirgi da dakatar da shi ta hanyar gano bambancin yanayin zafi da ke tsakanin samar da ruwa da dawo da ruwa, yayin da sauran wuraren dumama suka daina aiki da daddare kuma ana amfani da ɗakin kwana ɗaya kawai don dumama, bututun dumama yana da ɗan gajeren lokaci kuma samar da ruwa da dawowa yana da sauri, wanda ke haifar da farawa da dakatarwa akai-akai. Ba a cika buƙatun dumama ba, kuma iskar gas ɗin ta ɓace a banza. Cibiyar dumama ƙasa mai gauraya ruwa tana ƙara yawan kwararar ruwan dumama kuma yana inganta tasirin musayar zafi. Akwai famfo ruwa mai kewayawa a cikin tsarin cibiyar ruwa mai gauraya. Ƙarin aikinsa shine ƙara yawan kwararar ruwan dumama da kuma ƙara yawan canjin zafi, ta yadda za a hanzarta lokacin dumama na ƙasa dumama da ceton gas.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana