Bakin Karfe Manifold tare da bawul ɗin ƙwallon mita mai gudana da bawul ɗin magudanar ruwa

Bayanan asali
Bayanan asali
Yanayin: XF26017C
Material: Bakin Karfe
Matsin lamba: ≤10bar
ma'aunin daidaitawa: 0-5
Matsakaici mai dacewa: ruwan sanyi da ruwan zafi
Yanayin aiki: t≤70 ℃
Zaren haɗin actuator: M30X1.5
bututun haɗin haɗin gwiwa: 3/4"Xφ16 3/4"Xφ20
Zaren haɗi: daidaitaccen ISO 228
Tazarar reshe: 50mm

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Garanti: 2 Shekaru Sabis na tallace-tallace: Tallafin fasaha na kan layi
Ƙarfin Maganin Aikin Brass: zane mai hoto, ƙirar ƙirar 3D, jimlar bayani don Ayyuka, Ƙarfafa Rukunin Giciye
Aikace-aikace: Apartment Salon Zane: Na zamani
Wurin Asalin: Zhejiang, China Alamar Suna: SUNFLY
Lambar Samfura: XF26017C
Nau'in: Tsarin dumama ƙasa

Mahimman kalmomi: Bakin Karfe Manifold

Launi: Raw surface

Girman: 1,1-1/4", 2-12 HANYA

MOQ: 1 saiti

Sunan samfur: Bakin Karfe Manifold tare da bawul ɗin mater ball bawul da bawul ɗin magudanar ruwa

Siffofin samfur

SS da yawa XF26017C Ƙayyadaddun bayanai SIZE: 1"
MIX System XF15231 A: 1''
B: 3/4''
C: 50
D: 400
Shafin: 240.5

Kayan samfur

Bakin Karfe

Matakan sarrafawa

Tsarin samarwa

Aikace-aikace

Ruwan zafi ko sanyi, nau'in dumama don dumama ƙasa, tsarin dumama, tsarin ruwa mai hade, kayan gini da sauransu.

banza
banza

Babban Kasuwannin Fitarwa

Turai, Gabas-Turai, Rasha, Tsakiyar Asiya, Arewacin Amurka, Kudancin Amurka da sauransu.

Bayanin Samfura

Cibiyar hada-hadar ruwa ita ce tsarin zafin ruwa da tsarin sarrafa kwararar ruwa wanda ya ƙunshi famfo mai zagayawa, bawul mai daidaita wutar lantarki, bawul ɗin ball tare da ma'aunin zafi da sanyio, mai sarrafawa, firikwensin zafin jiki, bawul ɗin tacewa, da na'ura mai ɗaukar hoto.

Matsayin cibiyar hadawa

Cibiyar hada-hadar ruwa tana daidaita yanayin zafin ruwan zafi da tukunyar jirgi mai rataye bango ke bayarwa ta hanyar ma'aunin zafi da sanyio da bawul mai daidaitawa, kuma ta canza shi zuwa ruwa mai ƙarancin zafi da ake buƙata don dumama ƙasa.

Yayin da ake daidaita yanayin zafin ruwa, ana iya amfani da famfo na wurare dabam dabam don daidaita yawan kwarara don inganta yanayin dumama ƙasa gaba ɗaya.

Baya ga wadannan manyan ayyuka guda biyu, cibiyar hada-hadar ruwa tana kuma da ayyuka da suka hada da rage sauyin yanayi na magudanar ruwa na tukunyar jirgi mai rataye bango.

Idan akai la'akari da aminci da ta'aziyya na bene dumama, da kasa dumama ruwa zafin jiki da ake bukata da kasa misali ne ba fiye da 60 ℃, da kuma dace zazzabi ne 35 ℃ ~ 45 ℃.

Idan an saita yawan zafin ruwa na tukunyar jirgi na bango a 45 ° C, zai kasance a cikin yanayin aiki mara nauyi, kuma ingancin thermal zai sau da yawa ƙasa da ƙimar mafi kyau, wanda kuma yana kawo matsaloli guda biyu:

1. Ƙananan zafin aiki na tukunyar jirgi mai rataye bango yana iya haifar da farawa da dakatar da kayan aiki akai-akai, wanda zai kara yawan amfani da makamashi kuma ya shafi rayuwar sabis na tukunyar jirgi.

2. Rashin isassun konewa na iskar gas yana ƙara ƙarar ajiyar carbon na tukunyar jirgi da ke rataye bango, wanda ke shafar yadda aka saba amfani da tukunyar jirgi na bango na dogon lokaci.

PS: Idan tanderun da aka yi amfani da shi ne wanda ya dace da aikin ƙananan zafin jiki, matsalolin da ke sama ba za su faru ba.

Shigar da cibiyar hadawa da ruwa yana ba da damar tushen zafin wutar lantarki da ke rataye bango da tashar dumama ƙasa don yin aiki a cikin yanayin aikin da suka dace a lokaci guda, wanda ke inganta ingantaccen tsarin kuma yana rage yawan farawa da tsayawa na bangon. - rataye tukunyar jirgi zuwa wani iyaka.

Abu na biyu, cibiyar hada-hadar ruwa za ta samar da madaidaicin zafin ruwa da gudana gwargwadon bukatun dakin.Duk da yake inganta ta'aziyya, yana kuma rage yawan amfani da makamashi zuwa wani matsayi.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana